Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·NBA·Jazz
Jazz

Jazz NBA Basketball Odds 2026

UTA|18 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$222.4M
ตลาดที่เปิดอยู่106
เปอร์เซ็นต์ชนะ17%
สถิติ1-5

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
J
Jusuf Nurkić
#30
L
Lauri Markkanen
#23
T
Tony Bradley
#13
M
Mo Bamba
#44
J
Jaren Jackson Jr.
#20
J
Josh Okogie
#21
S
Svi Mykhailiuk
#10
J
Jaxson Hayes
#11
J
Josh Green
#5
K
Keyonte George
#3
K
Kobe Bufkin
#4
B
Brice Sensabaugh
#28
K
Kyle Filipowski
#2
I
Isaiah Collier
#8
H
Harrison Ingram
#0
T
Trey Alexander
#15
A
Ace Bailey
#19
D
Darryn Peterson
#22

Player Stats

PlayerPPGRPGAPGSPGBPGFG%3P%FT%
Keyonte George21.73.86.30.7046.236.880
Lauri Markkanen15.45.61.60.60.635.530.887.5
Ace Bailey13.37.82.20.31.8502975
Darryn Peterson13.34.32.810.335.935.787.5
Brice Sensabaugh9.73.21.200.248.752.2100
Jaxson Hayes86.62.41.2260066.7
Isaiah Collier7.545.70.5036.8058.6
Svi Mykhailiuk421.20.8032.126.350
Josh Okogie1.4310.20.23016.70

Team Stats

Utah Jazz

6 GP
PPG108.7
RPG45.2
APG26.2
SPG6.2
BPG6.5
TOV17.3
FG%44.2
3P%32.7
FT%77.3

ประวัติการแข่งขัน

วันที่แมตช์สกอร์
Oct 25Jazz vs Trail Blazers90–112L
Oct 22Jazz vs Spurs111–117L
Oct 20Jazz vs Grizzlies105–110L
Oct 19Jazz vs Lakers123–132L
Oct 17Jazz vs Pelicans120–119W
Oct 15Jazz vs Grizzlies103–123L
Oct 10Jazz vs Suns119–116W
Oct 6Jazz vs Spurs119–109W
Sep 30Jazz vs Nuggets106–117L
Sep 28Jazz vs Nuggets109–97W
Apr 6Jazz vs Lakers107–131L
Apr 4Jazz vs Grizzlies147–101W

ตลาดทั้งหมด

Jazz Markets
Spurs vs. JazzSpurs79%Jazz22%
Jazz vs. RocketsJazz20%Rockets80%
Magic vs. JazzMagic64%Jazz37%
Heat vs. JazzHeat66%Jazz35%
Jazz vs. TimberwolvesJazz24%Timberwolves77%
Jazz vs. MavericksJazz36%Mavericks65%
Jazz vs. PelicansJazz33%Pelicans67%
Jazz vs. Pelicans: Team to Score FirstJazz50%Pelicans50%
Jazz vs. Pelicans: Odd/Even ScoreOdd50%Even50%
Jazz vs. Pelicans: Overtime?Yes50%No50%
Jazz vs. Pelicans: Race to 10 PointsJazz50%Pelicans50%
Jazz vs. Pelicans: Race to 20 PointsJazz50%Pelicans50%
Jazz vs. Pelicans: Race to 30 PointsJazz50%Pelicans50%
Jazz vs. SpursJazz13%Spurs88%
Jazz vs. Spurs: Team to Score FirstJazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: Odd/Even ScoreOdd50%Even50%
Jazz vs. Spurs: Overtime?Yes50%No50%
Jazz vs. Spurs: Race to 10 PointsJazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: Race to 20 PointsJazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: Race to 30 PointsJazz50%Spurs50%
Spread: Spurs (-14.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 233.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-13.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 231.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-15.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 235.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-12.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 229.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-16.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 237.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-11.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 227.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-17.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 239.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-10.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 225.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-18.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 241.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-9.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 223.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-19.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 243.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-8.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 221.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-20.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 245.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-6.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 219.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-22.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 247.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-4.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 217.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-24.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 249.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-2.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 215.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-26.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 251.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-28.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 213.5Over50%Under50%
Spread: Jazz (-1.5)Jazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: O/U 253.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-30.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 211.5Over50%Under50%
Spread: Jazz (-3.5)Jazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: O/U 255.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-32.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 209.5Over50%Under50%
Spread: Jazz (-5.5)Jazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: O/U 257.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-34.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 230.5Over50%Under50%
Jazz vs. Spurs: O/U 207.5Over50%Under50%
Spread: Jazz (-7.5)Jazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: O/U 259.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-36.5)Spurs50%Jazz50%
Jazz vs. Spurs: O/U 205.5Over50%Under50%
Spread: Jazz (-9.5)Jazz50%Spurs50%
Jazz vs. Spurs: O/U 261.5Over50%Under50%
Spread: Spurs (-38.5)Spurs50%Jazz50%
Spread: Jazz (-11.5)Jazz50%Spurs50%
Spread: Spurs (-40.5)Spurs50%Jazz50%
Spread: Jazz (-13.5)Jazz50%Spurs50%
Spread: Spurs (-42.5)Spurs50%Jazz50%

เกี่ยวกับ Jazz

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 106 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Jazz (UTA) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $222.4M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Jazz

จากเกมล่าสุด Jazz มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 17% พร้อมสถิติ 1-5 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด NBA แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Jazz จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Jazz ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $222.4M ในตลาด Jazz เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม NBA อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Jazz บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Jazz — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Jazz ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Jazz ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ UTA บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Jazz จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น UTA ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม NBA ของทีมอย่าง Jazz ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Nov 1, 2026 6:36 pm ET